ตลาดลูกหนัง ทีเด็ดบอลคืนนี้

แหล่งรวมเซียน คัดทีเด็ดเน้น เฉพาะคอลูกหนัง
วันเวลาปัจจุบัน อังคาร 01 ธ.ค. 2020 12:54 am

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 1 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
โพสต์เมื่อ: อาทิตย์ 22 พ.ย. 2020 12:27 am 

วิเคราะห์ฟุตบอล ผลงาน-สถิติ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟูแล่ม vs เอฟเวอร์ตัน
บอลวันนี้ เวลาแข่ง วันที่ 22 พฤศจิกายน 2563 เวลา 19:00 น.
ราคาบอล : เอฟเวอร์ตัน ต่อ 0.5

วิเคราะห์ฟุตบอล ผลงาน-สถิติ
เอฟเวอร์ตัน ต่อ 0.5 ปัจจุบันเจ้าบ้าน ฟูแล่ม ยังทำผลงานได้ไม่ดีนัก เป็นทีมในโซนท้ายตาราง อันดับที่ 17 มีอยู่แค่ 4 คะแนน ผลงาน 5 เกมลีกหลังสุด ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 ในแง่การลงทุนนั้น พาบวกไปได้ 2 เกมจากที่แพ้ไม่ ที่เหลือพาลบไปทั้งหมด ขณะที่ทีมเยือน เอฟเวอร์ตัน จากที่เคยเอาชนะคู่แข่งมาได้ 7 เกมติดจากทุกรายการ แต่ตอนนี้เริ่มกลับมาเป็นทีมขึ้นๆลงๆ แบบที่เราๆคุ้นเคยกันอีกครั้ง ปัจจุบันอยู่อันดับที่ 7 มีอยู่แค่ 13 คะแนน ผลงาน 5 เกมลีกหลังสุด ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 ในแง่การลงทุนนั้น พาบวกไปได้ 2 เกมจากที่แพ้ไม่ ที่เหลือพาลบไปทั้งหมด หากเทียบเรื่องผลงานตอนนี้แย่พอกัน แต่หากย้อนไปไกลกว่านั้น จะพบว่า เอฟเวอร์ตัน ดีกว่ากันมาก ทั้งผลงานชนะต่อเนื่อง พร้อมทำกำไรรัวๆ ฉะนั้นเมื่อต้องเลือกลงทุน ขอเชื่อใจ เอฟเวอร์ตัน ไว้ใช่ที่สุดแล้ว

บอลเต็ง100% ฟันธง : เอฟเวอร์ตัน

จัดไปยาวๆ ทีเด็ดเศรษฐีลูกหนัง เน้นราคาพูล วิเคราะห์ราคาบอล
ทีเด็ดนี้รอให้ท่านได้พิสูจน์ คัดมาแม่นๆตามตำรา!!
ย้ายช่องแล้ว! กดติดตามด้วยนะครับ
ช่อง วิเคราะห์บอลวันนี้
อย่าลืมกดติดตามกันด้วยนะครับ เดี๋ยวจะหากันยาก ขอบคุณครับ!

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  

แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 1 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง